ขอแสดงความยินดีกับมหาบัณฑิต ที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2559
![](https://eng.rmutp.ac.th/web2558/wp-content/uploads/2017/11/IMG_7919.jpg)
สาขาวิชาวิศกรรมการจัดการอุตสาหกรรมเพื่อความยั่งยืน คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดพิธีแสดงความยินดีและมอบของที่ระสึกให้แก่มหาบัณฑิตทุกท่านที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2559 โดยได้รับเกียรติจาก ดร.ปริญญ์ บุญกนิษฐ,ดร.อรรณพ ปิยะสินธ์ชาติและผศ.ดร.สมศักดิ์ มีนคร มอบของที่ระลึก ที่จะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรในวันศุกร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2560 โดยในพิธีจัด ณ ห้องประชุมเฟืองทอง ชั้น3 อาคารอเนกประสงค์ วันที่ 16 พฤศจิกายน 2560